Shophouse The Manor Central Park, Hoàng Mai, 75m², 28 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse The Manor Central Park, Hoàng Mai, 75m², 28 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh!

28 tỷ
75 m² - 373 triệu/m²

Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
75 m²

Khám phá cơ hội sở hữu shophouse vị trí đắc địa tại The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh phát triển, kết hợp với môi trường sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 4 WC, nội thất cơ bản
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5m, đường vào 20m, thuận tiện cho kinh doanh, pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân

Tiện ích xung quanh:

  • Siêu thị Winmart và Seabig gần kề, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Công viên Chu Văn An lý tưởng cho những buổi dạo chơi và thư giãn
  • Gần Học viện mầm non Sasuke Việt Nam và các trường mầm non nổi tiếng, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các khu vực văn phòng, thương mại, thuận tiện cho việc làm ăn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse tại The Manor Central Park rất phù hợp cho các nhà đầu tư có nhu cầu kinh doanh, hoặc những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống kết hợp với kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về shophouse tại The Manor Central Park!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam