Shophouse The Aurora Quận 7 142.92m² giá 34.2 tỷ - Sản phẩm hiếm có chỉ 3 căn VIP! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse The Aurora Quận 7 142.92m² giá 34.2 tỷ - Sản phẩm hiếm có chỉ 3 căn VIP!

34.2 tỷ
142.92 m² - 239 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
142.92 m²

Khám phá cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp tại The Aurora, mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ Hưng! Đây là sản phẩm hiếm hoi trong dự án với chỉ 3 căn shophouse VIP, hứa hẹn mang lại lợi nhuận bền vững cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142.92m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu
  • Đặc điểm: Thiết kế tối ưu cho kinh doanh với vỉa hè rộng 8m, bãi đỗ xe thông thoáng, thuận tiện cho khách hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng, nơi tập trung nhiều dân cư và hoạt động thương mại
  • Cách trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Đối diện các trường học quốc tế, thu hút nhiều phụ huynh và học sinh đến khu vực
  • Dễ dàng tiếp cận với hệ thống giao thông công cộng, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse The Aurora là lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư thông thái muốn khai thác tiềm năng kinh doanh tại khu vực phát triển nhất TP. Hồ Chí Minh, phù hợp cho việc tự kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội