Shophouse tại La Casa, Quận 7, 335.6m², giá 98 tỷ - Căn góc 2 mặt tiền lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse tại La Casa, Quận 7, 335.6m², giá 98 tỷ - Căn góc 2 mặt tiền lớn!

98 tỷ
355.6 m² - 276 triệu/m²

Phú Thuận, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
355.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse tọa lạc trong khu phức hợp La Casa, nơi tập trung hơn 3000 cư dân sinh sống. Căn shophouse này không chỉ có thiết kế đẹp mắt, mà còn nằm trong khu vực kết nối nhanh chóng đến Phú Mỹ Hưng, mang lại sự thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 335.6m²
  • Bố trí: 1 trệt, 4 tầng và sân thượng, có hầm gửi xe
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt tiền, thiết kế hiện đại, có thang máy, an ninh tốt, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ; tầng trệt đang cho Cafe Highland thuê, các tầng còn lại cho thuê làm văn phòng ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục nổi tiếng
  • Cách trung tâm thương mại SC VivoCity chỉ 5 phút di chuyển
  • Thuận tiện di chuyển đến bệnh viện FV và các dịch vụ y tế
  • Gần công viên và khu vui chơi giải trí, lý tưởng cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 98 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có tiềm năng sinh lời cao từ việc cho thuê lâu dài hoặc kinh doanh trực tiếp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.