Shophouse Sun Symphony Đà Nẵng 157m² giá 14.133 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Sun Symphony Đà Nẵng 157m² giá 14.133 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

14.133 tỷ
157 m² - 90 triệu/m²

Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
157 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ - shophouse Sun Symphony tại Đà Nẵng. Với vị trí kim cương ngay mặt tiền sông Hàn, cạnh cầu Sông Hàn, khối đế thương mại này hứa hẹn sẽ mang lại dòng tiền lên đến 100 triệu/tháng từ khách cư dân và du khách.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 157m²
  • Bố trí: Tầng 1 cao 7m, thiết kế linh hoạt cho kinh doanh hoặc có thể làm thêm tầng lửng; Tầng 2 cao 4.5m, có lối đi riêng, phù hợp cho ở hoặc làm căn hộ dịch vụ.
  • Đặc điểm: Mô hình “2 trong 1”: tầng dưới để kinh doanh và tầng trên để ở, tối ưu hóa hiệu suất khai thác.

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh bến du thuyền quốc tế, thuận tiện cho khách du lịch và cư dân.
  • Gần khu căn hộ cao cấp Sun Symphony - Ophias với hơn 1.500 căn hộ, nguồn khách hàng dồi dào.
  • Vị trí trung tâm dễ dàng tiếp cận các tiện ích thương mại, giải trí và dịch vụ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.133 triệu VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu dài.
  • Điều kiện thanh toán: Hỗ trợ vay 0% lãi suất trong 24 tháng, ưu đãi lên đến 4 tỷ đồng, với 3 phương thức thanh toán linh hoạt.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, các doanh nhân muốn khai thác dòng tiền ổn định từ bất động sản tại vị trí đắc địa bên sông Hàn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để nhận bảng giá chi tiết và chính sách ưu đãi đặc biệt từ Sun Group. Số lượng khối đế thương mại hữu hạn - hãy nắm bắt cơ hội này để sở hữu tài sản sinh lời bền vững ngay bên sông Hàn!