Shophouse Sun Ponte Residence Sơn Trà 142m² giá 17.592 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Sun Ponte Residence Sơn Trà 142m² giá 17.592 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

17.592 tỷ
142 m² - 124 triệu/m²

Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
142 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại shophouse khối đế Sun Ponte Residence! Với vị trí vàng ngay chân tòa tháp, nơi có mật độ cư dân và du khách cao, đây là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142 m²
  • Số tầng: 2
  • Thiết kế: 2 tầng thông suốt, tối ưu cho việc kinh doanh
  • Mặt tiền: Khoảng 12,8m, dễ dàng nhận diện thương hiệu
  • Vị trí: Góc đẹp, trục đường nội khu sầm uất, tầm nhìn mở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng, thu hút lượng khách lớn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác
  • Trong quần thể cao tầng hiện đại, tạo cơ hội giao thương sầm uất
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán café, spa
  • Đảm bảo dòng khách ổn định và bền vững cho hoạt động kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17,592 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh, mở café, showroom, nhà hàng hoặc spa. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời để đầu tư và giữ tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse đẹp và hiếm này. Chúng tôi sẵn sàng cung cấp thêm thông tin chi tiết và mặt bằng thực tế cho bạn!