Shophouse SH7-52 Ocean Park 2 96m² giá 17.448 tỷ - Cơ hội vàng không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse SH7-52 Ocean Park 2 96m² giá 17.448 tỷ - Cơ hội vàng không thể bỏ lỡ!

17.448 tỷ
96 m² - 182 triệu/m²

Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với căn shophouse tuyệt đẹp SH7-52 tại Ocean Park 2! Đây là cơ hội vàng để sở hữu một tài sản giá trị tại siêu đô thị đáng sống hàng đầu phía Đông Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống và kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí vàng gần Vincom Mega Mall, The Venice, VinWonders

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Mega Mall, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Kết nối trực tiếp với trục đường huyết mạch, giao thông thuận lợi
  • Không gian sống đẳng cấp với đầy đủ tiện ích nội khu từ giáo dục đến nghỉ dưỡng
  • Gần các trường học chất lượng, bệnh viện và dịch vụ công cộng
  • Được bao quanh bởi các khu vui chơi giải trí nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.448 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn shophouse SH7-52 là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tối ưu hóa lợi nhuận từ việc cho thuê hoặc kinh doanh, cũng như cho những gia đình tìm kiếm không gian sống sang trọng, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và tham quan căn hộ trực tiếp.