Shophouse SB23 Gia Lâm 67.5m² giá 14.5 tỷ - Sổ đỏ lâu dài, mặt tiền 5m | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse SB23 Gia Lâm 67.5m² giá 14.5 tỷ - Sổ đỏ lâu dài, mặt tiền 5m

14.5 tỷ
67.5 m² - 215 triệu/m²

Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
67.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse SB23, thuộc dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm! Với vị trí đắc địa và pháp lý rõ ràng, đây là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đa năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh và tiếp cận khách hàng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng, phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách công viên lớn trong dự án chỉ 500m, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn và giao thông công cộng, thuận lợi di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần trường học quốc tế và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Shophouse này sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống kết hợp làm việc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội