Shophouse Rue De Charme Thanh Xuân 124m² giá 52 tỷ - Lô góc 3 mặt thoáng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Rue De Charme Thanh Xuân 124m² giá 52 tỷ - Lô góc 3 mặt thoáng

52 tỷ
124 m² - 419 triệu/m²

Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
124 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Shophouse Rue De Charme Thanh Xuân! Với thiết kế lô góc 3 mặt thoáng, không gian này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn trải nghiệm kinh doanh tuyệt vời và thu hút khách hàng ngay từ cái nhìn đầu tiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m²
  • Bố trí: 6 tầng, T1–T4 thông sàn, T5 là căn hộ đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Thang máy cuối nhà, điều hòa âm trần, vệ sinh khép kín

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và cơ sở giáo dục hàng đầu, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hạ Đình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên và khu vui chơi giải trí, không khí trong lành
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và khách hàng tiềm năng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52 tỷ

Phù hợp với ai:

Không chỉ dành cho các nhà đầu tư thông minh, mà còn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một không gian kinh doanh sôi động cùng với một nơi ở tiện nghi, thoải mái.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà miễn phí. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam