Shophouse Rue de Charme Hạ Đình 128m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Rue de Charme Hạ Đình 128m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

40 tỷ
128 m² - 313 triệu/m²

Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
128 m²

Bán gấp shophouse tại dự án Rue de Charme, khu đô thị mới Hạ Đình, với vị trí cực kỳ thuận lợi, mặt ngõ 214 Nguyễn Xiển thẳng tắp, gần chung cư và phố đi bộ. Đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế thông minh, thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8,25m, vuông vức trước sau, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chung cư và khu phố đi bộ, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trạm Metro và các tuyến xe buýt chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống cơ sở hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn có mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc gia đình muốn sở hữu một không gian sống kết hợp kinh doanh tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!