Shophouse Royal Island 135m² giá 9,146 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Royal Island 135m² giá 9,146 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9.146 tỷ
135 m² - 68 triệu/m²

Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
135 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse góc đẹp tại Royal Island - Vũ Yên, Hải Phòng. Đây là một vị trí hiếm có, lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian kinh doanh và đầu tư sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: Xây dựng 144,8m², mặt tiền rộng, giao thông thuận lợi.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, phong thủy ổn định, giữ tài lâu dài. Nằm trên trục đường tương lai, giá trị bất động sản sẽ tăng theo hạ tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực thương mại sầm uất, thuận tiện cho kinh doanh.
  • Cách trung tâm thành phố Hải Phòng chỉ vài phút di chuyển.
  • Hệ thống giao thông phát triển với nhiều tuyến đường lớn.
  • Được bao quanh bởi các dịch vụ tiện ích hiện đại như siêu thị, trường học, bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,146 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này phù hợp cho các nhà đầu tư thông thái, những người muốn sở hữu một tài sản giá trị lâu dài và phát triển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn giữ căn và duy trì giá trị đầu tư trước khi có chủ mới.