Shophouse Phương Đông Vân Đồn 87.5m² giá 5.5 tỷ - Sổ đỏ lâu dài, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Phương Đông Vân Đồn 87.5m² giá 5.5 tỷ - Sổ đỏ lâu dài, đầu tư sinh lời!

5.5 tỷ
87.5 m² - 63 triệu/m²

Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
87.5 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại shophouse Phương Đông Vân Đồn! Với vị trí vàng ngay trục đại lộ 58m, gần sân bay quốc tế và quảng trường, đây chính là nơi lý tưởng để vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87,5m²
  • Bố trí: Shophouse LK2 & LK12, đất nền LK13, vuông vắn, hạ tầng hoàn thiện 100%
  • Đặc điểm: Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay, phù hợp cho các hoạt động thương mại và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay quốc tế Vân Đồn, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Chỉ vài phút đến quảng trường và phố ẩm thực nhộn nhịp
  • Hệ thống hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, bệnh viện và trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng hoặc các gia đình muốn an cư tại vị trí trung tâm phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse tại Phương Đông – trái tim thương mại mới của Vân Đồn! Liên hệ ngay hôm nay để nhận bảng hàng chi tiết và chính sách ưu đãi từ chủ đầu tư!