Shophouse Phạm Văn Đồng Bắc Từ Liêm 67m² giá 22 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Phạm Văn Đồng Bắc Từ Liêm 67m² giá 22 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

22 tỷ
67 m² - 328 triệu/m²

Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
67 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với shophouse mặt tiền 5m, diện tích 67,5m² tại đường Phạm Văn Đồng, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản kinh doanh thuận lợi với giá bán cực hấp dẫn chỉ 22 tỷ VND.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:67m²
  • Bố trí:Shophouse thiết kế thông minh, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 5m, vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Đông Ngạc, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách siêu thị Big C Thăng Long chỉ 1,5km, dễ dàng mua sắm
  • Chỉ 15 phút di chuyển đến trung tâm quận Cầu Giấy
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận lợi cho việc đi lại và kinh doanh
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:22 tỷ

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ kinh doanh, cũng như cho những ai muốn sở hữu một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội