Shophouse Noble Palace Tây Thăng Long 65m² giá 14.34 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Noble Palace Tây Thăng Long 65m² giá 14.34 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

14.34 tỷ
65 m² - 221 triệu/m²

Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp tại dự án Noble Palace Tây Thăng Long! Với giá chỉ 14.34 tỷ đồng, bạn đã có thể sở hữu một không gian 4 tầng, lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: Nhà phố 4 tầng, 2 mặt thoáng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Đường rộng 13,5m, kinh doanh sầm uất, có sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ 8,3ha, tạo không gian sống trong lành
  • Chỉ vài bước chân đến bể bơi và Clubhouse hiện đại
  • Đường Hoàng Quốc Việt kéo dài thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho các hoạt động kinh doanh với lượng khách hàng tiềm năng lớn
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư sinh lời, hoặc những người đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại, với gần gũi tiện ích sống đẳng cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse này! Inbox ngay hôm nay để được tư vấn và xem căn đẹp tại vị trí trung tâm!