Shophouse Nguyễn Phước Lan Đà Nẵng 207m² giá 23.598 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Nguyễn Phước Lan Đà Nẵng 207m² giá 23.598 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

23.598 tỷ
207 m² - 114 triệu/m²

Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
207 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu shophouse tại đường Nguyễn Phước Lan, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng! Đây không chỉ là một bất động sản, mà còn là nơi tạo dựng giá trị bền vững cho tương lai của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 207m²
  • Bố trí: Xây dựng tối đa 7 tầng, phù hợp với nhu cầu ở, kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, mặt tiền thoáng rộng 20m, không bắt buộc xây dựng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển đến trung tâm Đà Nẵng và Quảng Nam
  • Cách trường học, bệnh viện, khu vui chơi và trung tâm thương mại chỉ vài phút đi xe
  • Không gian sống hiện đại, quy hoạch đồng bộ và chất lượng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.598 tỷ VND
  • Chiết khấu hấp dẫn lên đến 12% cho khách hàng thanh toán nhanh
  • Hỗ trợ trả góp 12 tháng với lãi suất 0%

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, hoặc đầu tư sinh lời từ kinh doanh thương mại trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp tại Đà Nẵng! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và nhận thông tin chi tiết về chính sách bán hàng mới nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội