Shophouse Melinh PLAZA Yên Bái 79.29m² giá 7 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Melinh PLAZA Yên Bái 79.29m² giá 7 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

7 tỷ
79.29 m² - 88 triệu/m²

Phường Minh Tân, Thành phố Yên Bái, Yên Bái

5 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
79.29 m²

Khám phá cơ hội sở hữu shophouse duy nhất tại Melinh PLAZA Yên Bái với giá chỉ 7 tỷ VND! Đây là một mức giá không thể tốt hơn cho một tài sản kinh doanh đắc địa, giúp bạn thu lợi nhuận nhanh chóng trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.29m² (4,86x 16,29m, nở hậu 4,97m)
  • Bố trí: 4 tầng, phù hợp cho kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, hướng Bắc, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ Yên Bái chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận hàng hóa
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn có một tài sản kinh doanh sinh lời hoặc các gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực Yên Bái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay shophouse tại vị trí đắc địa nhất Yên Bái.