Shophouse Megastar Dominium Xuân Đỉnh 209m² giá 11,2 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
19 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Megastar Dominium Xuân Đỉnh 209m² giá 11,2 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay!

11.2 tỷ
209 m² - 54 triệu/m²

Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
209 m²

Chào mừng quý anh chị nhà đầu tư đến với cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp tại Megastar Dominium Xuân Đỉnh! Đây là một sản phẩm lý tưởng để khai thác dòng tiền hiệu quả với vị trí kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 175m², thực tế sử dụng 209m²
  • Bố trí: 2WC, cao 2,5 tầng
  • Mặt tiền: Trên 6m, lý tưởng cho việc thiết kế mô hình kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ
  • Kinh doanh sầm uất, thu hút lượng khách hàng lớn
  • Giao thông thuận tiện, gần các tuyến đường lớn
  • Chỉ cách bến xe, trường học và trung tâm thương mại một quãng ngắn
  • Pháp lý an toàn, sở hữu vĩnh viễn, sang tên nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,2 tỷ (thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư cho thuê, mở cửa hàng, showroom, spa hay văn phòng giao dịch. Với vị trí đắc địa và thiết kế thông minh, shophouse này sẽ mang lại giá trị sinh lời cao cho bạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để xem shophouse và thương thảo trực tiếp với chủ!