Shophouse Mega Sapphire Quận 9 90m² 17 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Mega Sapphire Quận 9 90m² 17 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

17 tỷ
87 m² - 195 triệu/m²

Phường Phú Hữu, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

3 ngày trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
87 m²

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với căn shophouse đẳng cấp tại Mega Sapphire – tâm điểm giao thương sầm uất và hiện đại bậc nhất khu vực Quận 9.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m² (5x18m)
  • Bố trí:Nhà xây dựng 3 tầng, thiết kế tối ưu cho cả mục đích kinh doanh và ở
  • Đặc điểm:Nhà hoàn thiện 100% đẹp long lanh, pháp lý sổ hồng lâu dài, bàn giao ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu dân cư Mega Sapphire cao cấp với hệ thống an ninh 24/7 nghiêm ngặt
  • Vị trí chiến lược gần trục đường Vành Đai 3, kết nối giao thông nhanh chóng
  • Cách Khu Công Nghệ Cao TP.HCM chỉ vài phút di chuyển, tiềm năng cho thuê cực cao
  • Hệ thống công viên nội khu xanh mát, mang lại không gian sống trong lành, thoáng đãng
  • Thuận tiện di chuyển đến các chợ, trường học và trung tâm hành chính phường Phú Hữu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17 tỷ (có thương lượng lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư đón đầu hạ tầng, các chủ doanh nghiệp muốn mở showroom, văn phòng hoặc gia đình muốn kết hợp vừa ở vừa kinh doanh tại khu đô thị văn minh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt nhất trực tiếp với chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam