Shophouse mặt tiền Đỗ Bá, Khuê Mỹ, Đà Nẵng 161m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse mặt tiền Đỗ Bá, Khuê Mỹ, Đà Nẵng 161m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

30 tỷ
161 m² - 186 triệu/m²

Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
161 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Chúng tôi giới thiệu đến bạn shophouse mặt tiền đường Đỗ Bá, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn. Đây là một trong những tuyến phố du lịch sầm uất, thu hút lượng khách du lịch lớn mỗi năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 161m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7m, đường 10,5m và lề 5m, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, gần các điểm du lịch nổi tiếng, thích hợp cho việc kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu nghỉ dưỡng cao cấp và khách sạn, thu hút khách du lịch.
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 1km, dễ dàng di chuyển và tiếp cận.
  • Đường Đỗ Bá kết nối thuận tiện đến trung tâm thành phố Đà Nẵng.
  • Gần các trục đường chính, thuận lợi cho việc giao thông và vận chuyển hàng hóa.
  • Nhiều tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê và các dịch vụ giải trí khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời trong lĩnh vực bất động sản, đặc biệt là kinh doanh dịch vụ du lịch hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam