Shophouse mặt tiền 7.5m, quận Hải Châu, Đà Nẵng - Diện tích 230m², giá 22.6 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse mặt tiền 7.5m, quận Hải Châu, Đà Nẵng - Diện tích 230m², giá 22.6 tỷ!

22.6 tỷ
230 m² - 98 triệu/m²

Hải Châu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
230 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu shophouse đắc địa tại quận Hải Châu, Đà Nẵng! Với mặt tiền rộng 7.5m cùng vị trí kẹp kiệt lớn, bất động sản này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 230m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7.5m, không gian rộng rãi, thuận tiện cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Nằm trong khu ShB Thăng Long, gần sông, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Hải Châu chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đà Nẵng, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Khu vực phát triển sôi động, nhiều tiềm năng kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc doanh nhân đang tìm kiếm một mặt bằng lý tưởng để phát triển kinh doanh, hoặc những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị tại khu vực trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!