Shophouse mặt phố 25/4 Hạ Long 77,55m² giá 32,8 tỷ - Kinh doanh khách sạn sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse mặt phố 25/4 Hạ Long 77,55m² giá 32,8 tỷ - Kinh doanh khách sạn sinh lời!

32.8 tỷ
77 m² - 426 triệu/m²

Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

5 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Hạ Long! Căn shophouse kinh doanh khách sạn tọa lạc trên mặt phố 25/4, một trong những trục đường sầm uất nhất tại thành phố du lịch nổi tiếng này. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh với lượng khách du lịch dồi dào.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77,55m²
  • Bố trí: 11 phòng khách sạn đang hoạt động, phòng thờ, phòng bếp riêng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 7,5m, nhà hướng Nam, pháp lý sổ đỏ lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Vịnh Hạ Long và Bãi Cháy
  • Cách chợ Hạ Long chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí, thu hút lượng khách liên tục
  • Dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại và điểm tham quan nổi bật trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn khai thác tiềm năng kinh doanh trong lĩnh vực khách sạn, hay những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp làm việc tại trung tâm Hạ Long.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse kinh doanh đắc địa này. Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam