Shophouse Long Biên 120m² giá 35.36 tỷ - Đối diện Grand World, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Long Biên 120m² giá 35.36 tỷ - Đối diện Grand World, đầu tư sinh lời!

35.36 tỷ
120 m² - 295 triệu/m²

Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse Long Biên, nơi hội tụ đầy đủ giá trị sống, kinh doanh và đầu tư. Với vị trí đắc địa đối diện Grand World và Vincom, căn shophouse này không chỉ là nơi để ở mà còn là điểm đến lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, không gian rộng rãi, phù hợp cho cả ở và kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 2 hướng, tọa lạc trên mặt Đại lộ San Hô 51m, có tiềm năng phát triển mạnh mẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 1 phút di chuyển đến Vincom và Quảng trường Kinh đô Ánh sáng
  • Gần công viên Royal Wave Park, lý tưởng cho các hoạt động vui chơi, giải trí
  • Đối diện công viên nội khu, không gian sống trong lành và gần gũi với thiên nhiên
  • Kết nối giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35.36 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững, cũng như các gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi, hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn shophouse đắc địa này! Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và khám phá giá trị bất động sản tuyệt vời này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam