Shophouse LKG4.1A, Đà Nẵng 123m² giá 12.385 tỷ - Căn góc trục thông hiếm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse LKG4.1A, Đà Nẵng 123m² giá 12.385 tỷ - Căn góc trục thông hiếm!

12.385 tỷ
123 m² - 101 triệu/m²

Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
123 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với căn shophouse góc LKG4.1A, tọa lạc tại vị trí vàng của Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Đây là sản phẩm độc đáo với hai mặt tiền, trục thông rộng rãi, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123.48 m² (6.86 × 18.5)
  • Bố trí: Căn góc 2 mặt tiền, trục thông
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, đón gió, đón lộc, lưu lượng khách hàng cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư hiện hữu, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Cách các trục đường chính chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận
  • Phù hợp để mở showroom, văn phòng, hoặc các dịch vụ F&B

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.385 tỷ VND (đã bao gồm VAT)

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này là cơ hội hoàn hảo cho nhà đầu tư hoặc doanh nghiệp đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển thương hiệu và gia tăng giá trị tài sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu sản phẩm độc đáo này! Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế và chốt nhanh trước khi căn đẹp có chủ!