Shophouse LK23 Vạn Phúc 49m² giá 24 tỷ - Nhà 7 tầng thang máy, kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse LK23 Vạn Phúc 49m² giá 24 tỷ - Nhà 7 tầng thang máy, kinh doanh tốt!

24 tỷ
49 m² - 490 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
49 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu shophouse LK23 tại Vạn Phúc, Hà Đông - nơi lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: 7 tầng, gồm: Tầng 1-2 thông sàn kinh doanh, tầng 3-4 mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng, tầng 5 2 phòng ngủ, tầng 6 khách + bếp, tầng 7 phòng thờ + sân phơi
  • Đặc điểm: Thiết kế 7 tầng thang máy, có gara, phù hợp cho cả ở và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần tuyến đường Tố Hữu, thuận tiện di chuyển đến trung tâm Hà Nội
  • Cách AEON Mall Hà Đông chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Gần bệnh viện Hà Đông - Viện 103, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực phát triển nhanh, gần khu đô thị Him Lam
  • Đường ô tô tránh, vỉa hè rộng, phù hợp cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn kết hợp giữa sinh sống và kinh doanh trong một không gian hiện đại và tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse tuyệt vời này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.