Shophouse KĐ-35 Vinhomes Ocean Park 2 150m² giá 27.153 tỷ - Biểu tượng thịnh vượng giữa lòng đô thị! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse KĐ-35 Vinhomes Ocean Park 2 150m² giá 27.153 tỷ - Biểu tượng thịnh vượng giữa lòng đô thị!

27.153 tỷ
150 m² - 181 triệu/m²

Gia Lâm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
150 m²

Chính thức ra mắt shophouse KĐ-35 tại Vinhomes Ocean Park 2, một biểu tượng thịnh vượng giữa lòng đô thị với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển vượt trội. Đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: Song lập - Shophouse thương mại
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, thiết kế thông minh tối ưu diện tích kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện là Đại công viên trung tâm Empire Park, nơi tổ chức các sự kiện lớn và hoạt động cộng đồng sôi động
  • Phía sau là Đại công viên Royal Wave Park, với sóng nhân tạo và bãi cát trắng, mang đến trải nghiệm nghỉ dưỡng lý tưởng
  • Kề bên là Vincom Mega Mall, Quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng và K-Town, tạo nên trung tâm thương mại nhộn nhịp
  • Thuận tiện di chuyển với hệ thống giao thông đồng bộ, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.153 triệu VND (trước thuế), giá full là 31.988 triệu VND
  • Gói vay: Hỗ trợ vay đến 70% trong 24 tháng

Phù hợp với ai:

Shophouse KĐ-35 là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản thương mại tại vị trí vàng, phù hợp để kinh doanh và gia tăng giá trị theo thời gian.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và trải nghiệm thực tế tại shophouse KĐ-35 - một biểu tượng thịnh vượng giữa lòng Ocean Park 2!