Shophouse Hùng Vương, Vinh 144m² giá 10.9 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Hùng Vương, Vinh 144m² giá 10.9 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

10.9 tỷ
144 m² - 76 triệu/m²

Xã Hưng Hòa, Thành phố Vinh, Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
144 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse tại đại lộ Hùng Vương, khu đô thị Ecopark Vinh. Với diện tích 144m², căn shophouse này có thiết kế xẻ khe 3 mặt thoáng, mang đến không gian kinh doanh lý tưởng cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 144m²
  • Bố trí: Căn xẻ khe với mặt tiền rộng 8m, có 3 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m, đường phía trước rộng 40m, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường liên cấp FPT đang xây dựng, thuận lợi cho việc tiếp cận khách hàng
  • Phía trước là khu làng Châu Âu, thu hút đông đảo khách hàng tiềm năng
  • Nhiều cửa hàng kinh doanh đã hoạt động, tạo không khí sôi động cho khu vực
  • Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và kết nối Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này rất phù hợp cho các doanh nhân, nhà đầu tư muốn mở nhà hàng, văn phòng hoặc kinh doanh văn phòng phẩm, đáp ứng nhu cầu khách hàng trong khu vực đang phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse tuyệt vời này!