Shophouse Hoàng Huy Riverside Hải Phòng 95m² giá 12.95 tỷ - Kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Hoàng Huy Riverside Hải Phòng 95m² giá 12.95 tỷ - Kinh doanh sầm uất

12.95 tỷ
95 m² - 136 triệu/m²

Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse Hoàng Huy Riverside, Thượng Lý, Hồng Bàng! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đắc địa trong khu vực sầm uất của Hải Phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh với hố chờ thang máy
  • Đặc điểm: Xây thô, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như Nhà hàng, Spa, Văn phòng đại diện công ty...

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí mặt tiền đường Chi Lăng, thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán
  • Khu vực đông đúc, sầm uất, thu hút lượng khách hàng lớn
  • Đường nội bộ rộng 13m, ô tô có thể lưu thông dễ dàng mọi lúc
  • Hạ tầng đồng bộ, dân cư văn minh, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.950 triệu VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn mở rộng kinh doanh, cũng như các doanh nghiệp cần mặt bằng văn phòng hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một vị trí kinh doanh tuyệt vời! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!