Shophouse Him Lam Boulevard Thường Tín 92.5m² giá 9.25 tỷ - View công viên tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Him Lam Boulevard Thường Tín 92.5m² giá 9.25 tỷ - View công viên tuyệt đẹp!

9.25 tỷ
92.5 m² - 100 triệu/m²

Huyện Thường Tín, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
92.5 m²

Chính chủ bán gấp shophouse tại dự án Him Lam Boulevard, Thường Tín, với thiết kế 5 tầng hiện đại và diện tích 92.5m². Nằm trong khu vực phát triển, căn nhà sở hữu vị trí đắc địa với view trực diện công viên, mang lại không gian thoáng đãng và dễ chịu cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.5m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Thường Tín, không gian xanh mát cho gia đình thư giãn
  • Cách chợ Thường Tín chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Thường Tín 1km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse lý tưởng cho gia đình trẻ, những ai muốn đầu tư vào bất động sản có tiềm năng tăng giá tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse tuyệt đẹp này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!