Shophouse Góc Nam Long II Central Lake - Mặt Tiền 9m Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Góc Nam Long II Central Lake - Mặt Tiền 9m Kinh Doanh Đắc Lợi

8.765 tỷ
135 m² - 65 triệu/m²

Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ

1 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
135 m²

Sở hữu ngay Shophouse góc B2-12 tại khu đô thị Nam Long II Central Lake – vị trí vàng với 2 mặt tiền rộng, mang đến tiềm năng kinh doanh đột phá và giá trị gia tăng bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m² (đất: 9m x 15m)
  • Bố trí: 2 mặt tiền thoáng đãng, diện tích sàn 209,62 m², linh hoạt bố trí đa dạng mô hình kinh doanh.
  • Đặc điểm: Căn góc hiếm hoi với mặt tiền 9m, dễ dàng thu hút khách hàng và nhận diện thương hiệu. Nằm trong khu đô thị Nam Long II Central Lake quy hoạch đồng bộ, hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trong khu đô thị Nam Long II Central Lake, thừa hưởng hạ tầng đồng bộ và tiện ích nội khu cao cấp.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch của Quận Cái Răng, giao thông thuận tiện kết nối các khu vực trọng điểm.
  • Xung quanh có nhiều tiện ích dân sinh như trường học, chợ, trung tâm thương mại, bệnh viện chỉ trong bán kính vài km.
  • Tiềm năng phát triển khu vực sầm uất, thu hút cư dân và khách vãng lai, thúc đẩy hoạt động kinh doanh.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích giải trí, vui chơi và dịch vụ công cộng tại Thành phố Cần Thơ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.765 tỷ VNĐ (chưa bao gồm chiết khấu)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà kinh doanh muốn sở hữu một mặt bằng đắc địa để khai thác đa dạng mô hình như quán cà phê, nhà hàng, cửa hàng thương hiệu, trung tâm giáo dục, văn phòng, hoặc cửa hàng tiện lợi. Đồng thời, với vị trí và tiềm năng tăng giá, đây cũng là lựa chọn an cư hấp dẫn cho các gia đình.