Shophouse Garden Gate Phú Nhuận 33m² giá 11 tỷ - Cơ hội kinh doanh đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Garden Gate Phú Nhuận 33m² giá 11 tỷ - Cơ hội kinh doanh đẳng cấp!

11 tỷ
33 m² - 333 triệu/m²

9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp tại Garden Gate, một trong những khu vực phát triển sôi động nhất quận Phú Nhuận. Với diện tích 33m², giá chỉ 11 tỷ VND, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh lý tưởng kết hợp với cuộc sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 3m, đường vào 5m, thiết kế sang trọng theo phong cách châu Âu
  • Đặc điểm: Đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, sẵn sàng cho hoạt động kinh doanh ngay lập tức

Tiện ích xung quanh:

  • Trung tâm thương mại với 31 căn shophouse, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, khu café, sauna và phòng sinh hoạt cộng đồng phục vụ nhu cầu giải trí và thư giãn
  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Công viên Gia Định chỉ cách 3km, không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Hệ thống trường quốc tế Việt Úc và bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn trong bán kính 3km, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, thương nhân hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống kết hợp kinh doanh rộng rãi và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!