Shophouse Đông Vệ, Thanh Hóa 83m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Đông Vệ, Thanh Hóa 83m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

13 tỷ
83 m² - 157 triệu/m²

Đông Vệ, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse 2 mặt tiền cực hiếm ở phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa! Với vị trí đắc địa tại mặt đường đôi Âu Cơ rộng 45m, đây chính là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh và an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: Tầng 1: Kinh doanh sinh lời - 1WC; Tầng 2: 2PN, 1WC, PK, bếp; Tầng 3: 1PN, 1WC, phòng làm việc + ban công phơi đồ
  • Đặc điểm: 2 mặt tiền cực thoáng, đầu ve siêu hiếm, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đông Vệ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cạnh trường liên cấp Fanxipang, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ vài phút đến công viên Bố Vệ, nơi lý tưởng để thư giãn
  • Trục đường chính thông đến Aeon Mall, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích hiện đại
  • Khu trung tâm sầm uất với nhiều dịch vụ xung quanh, phù hợp cho mọi nhu cầu cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư kinh doanh, gia đình muốn tìm nơi an cư lý tưởng, hoặc những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí vàng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!