Shophouse D'Capitale Trần Duy Hưng 95m² giá 24.225 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse D'Capitale Trần Duy Hưng 95m² giá 24.225 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

24.225 tỷ
95 m² - 255 triệu/m²

Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
95 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn tại D'Capitale Trần Duy Hưng! Chính chủ cần bán gấp căn shophouse thuộc khu tổ hợp D'Capitale với vị trí đắc địa, dân cư đông đúc và lượng khách vãng lai lớn, rất thích hợp để đầu tư giữ tài sản và cho thuê dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m², mặt tiền rộng, thiết kế đẹp mắt.
  • Hiện trạng: Đang cho một tập đoàn lớn thuê với doanh thu khoảng 1 tỷ/năm, hợp đồng thuê ổn định với tỷ suất lợi nhuận khoảng 4%/năm, đảm bảo dòng tiền đều đặn, khách thuê thiện chí lâu dài.
  • Pháp lý: Hợp đồng mua bán, đã nộp hồ sơ làm sổ đỏ, thủ tục sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên lớn, không gian xanh mát cho cư dân và khách hàng.
  • Chỉ vài bước chân đến các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Gần các trường học chất lượng, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Đường Trần Duy Hưng, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư cao cấp, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Chỉ 24.225 triệu (24.225 tỷ) - mức giá quá hấp dẫn tại khu vực sôi động bậc nhất Hà Nội.

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định và giữ tài sản lâu dài trong một khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!