Shophouse Đại lộ Bốn Mùa Văn Giang 110m² giá 20.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Đại lộ Bốn Mùa Văn Giang 110m² giá 20.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

20.6 tỷ
110 m² - 187 triệu/m²

Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

3 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
110 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng sở hữu shophouse đẳng cấp tại Đại lộ Bốn Mùa, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên! Với mức giá chỉ còn 20.6 tỷ VND sau khi giảm 30%, đây thực sự là một lựa chọn không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: 2 mặt tiền, mặt tiền chính hướng Đại lộ Bốn Mùa và mặt tiền đối diện công viên tiện ích Vịnh Tây.
  • Đặc điểm: Không gian sống sang trọng, thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả ở và đầu tư, khai thác kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vui chơi giải trí và công viên Vịnh Tây, thuận tiện cho gia đình và trẻ em.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Đối diện với các tiện ích như siêu thị, trường học, và các dịch vụ cần thiết khác.
  • Không gian sống trong lành, rất thích hợp cho việc nghỉ dưỡng và thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất thích hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội tốt để khai thác kinh doanh hoặc những gia đình muốn có một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay inbox hoặc gọi ngay để nhận thông tin chi tiết và chính sách ưu đãi tốt nhất cho bạn!