Shophouse CT1 Vĩnh Điềm Trung 86m² giá 5.5 tỷ - Mặt tiền lớn kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse CT1 Vĩnh Điềm Trung 86m² giá 5.5 tỷ - Mặt tiền lớn kinh doanh sầm uất!

5.5 tỷ
86 m² - 64 triệu/m²

Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
86 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Shophouse CT1 Vĩnh Điềm Trung, nơi có mặt tiền lớn trên đường 19/5, thuận lợi cho kinh doanh và buôn bán. Với vị trí đắc địa và sầm uất, căn shophouse này hứa hẹn mang lại nhiều tiềm năng phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86,1m² (ngang 5,8m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 gác, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, vỉa hè rộng 6m, pháp lý sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường 19/5, tuyến đường chính kết nối nhiều khu vực
  • Gần các trung tâm thương mại và khu vực dân cư đông đúc
  • Thuận tiện di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng của Nha Trang
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, cửa hàng
  • Gần trường học và bệnh viện, phục vụ cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị sinh lời cao hoặc các doanh nghiệp nhỏ muốn mở rộng kinh doanh trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội