Shophouse Carillon 7, Tân Phú, 147m², giá 8.5 tỷ - Đầu tư thương mại lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Carillon 7, Tân Phú, 147m², giá 8.5 tỷ - Đầu tư thương mại lý tưởng!

8.5 tỷ
147 m² - 58 triệu/m²

Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
147 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại shophouse Carillon 7, tọa lạc tại Lương Minh Nguyệt, phường Tân Thới Hòa, quận Tân Phú, Hồ Chí Minh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn bắt đầu hành trình kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống rộng rãi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 147m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, pháp lý rõ ràng, phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế và Bệnh viện thẩm mỹ JT Angel, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
  • Chỉ cách Siêu thị Bách Hóa Xanh và Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Có nhiều trường học uy tín như Trường mầm non Bình Minh và Trường THPT Hòa Bình, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần Công viên nước Đầm Sen, Công viên Phú Lâm và Công viên Tân Hóa, mang đến không gian vui chơi giải trí cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho những gia đình lớn muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái hoặc cho các nhà đầu tư muốn mở rộng lĩnh vực kinh doanh của mình tại một vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết.