Quỹ căn Vịnh Ngọc - Cần Giờ 365.3m² giá 43 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Quỹ căn Vịnh Ngọc - Cần Giờ 365.3m² giá 43 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

43 tỷ
365.3 m² - 118 triệu/m²

Xã Long Hòa, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
365.3 m²

Khám phá quỹ căn Vịnh Ngọc - sản phẩm cực hiếm tại Vinhomes Green Paradise Cần Giờ, một trong những đô thị biển đẳng cấp nhất Việt Nam. Với vị trí vàng trong khu vực "Metropole miền Nam", nơi đây hứa hẹn mang đến cho bạn không chỉ là một chốn an cư mà còn là cơ hội đầu tư tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 365.3m²
  • Bố trí: Các loại sản phẩm liền kề, biệt thự song lập và đơn lập với diện tích đa dạng từ 75m² đến 500m².
  • Đặc điểm: Sản phẩm giới hạn tại đại đô thị biển lớn nhất Việt Nam, giá chỉ từ 100 triệu/m², cùng với chính sách thanh toán linh hoạt đến 2028.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 13 phút di chuyển vào quận 1, TP. Hồ Chí Minh nhờ vào đường sắt cao tốc 350km/h.
  • 10 phút đến Vũng Tàu qua cầu vượt biển, thuận tiện cho các chuyến du lịch.
  • Kết nối giao thông thuận lợi với Cầu Cần Giờ, Nút giao Bến Lứt - Long Thành, Cầu Bình Khánh.
  • Gần các tiện ích như trung tâm thương mại, trường học và bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Quỹ căn Vịnh Ngọc rất phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc những gia đình mong muốn một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi bên bờ biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp, hãy nhanh tay liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và bảng giá tốt nhất!