Phòng cho thuê tại Cầu Giấy 2.5 triệu - Nhà mặt đường thoáng, tự do giờ giấc! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Phòng cho thuê tại Cầu Giấy 2.5 triệu - Nhà mặt đường thoáng, tự do giờ giấc!

2.5 triệu/tháng

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái tại Hà Nội? Hãy đến với phòng cho thuê tuyệt vời này tại đường Nguyễn Khánh Toàn, quận Cầu Giấy! Với giá chỉ 2.5 triệu/tháng, bạn sẽ có ngay một nơi ở lý tưởng, không phải lo lắng về giờ giấc hay chung chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Diện tích rộng rãi, thoáng mát
  • Bố trí: Phòng riêng, vệ sinh chung
  • Đặc điểm: Nhà mặt đường, không chung chủ, giờ giấc tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trạm xe buýt khoảng 200m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Gần các quán ăn, cà phê, phục vụ nhu cầu ăn uống và thư giãn
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp cho sinh viên và người đi làm

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 2.5 triệu/tháng
  • Chi phí điện: 4.000 VND/1 số
  • Chi phí nước: 90.000 VND/1 người
  • Chi phí giặt: 90.000 VND/1 người
  • Chi phí internet: 90.000 VND/1 tháng
  • Chi phí gửi xe: 200.000 VND (chủ nhà hỗ trợ 50%, còn 100.000 VND)

Phù hợp với ai:

Phòng rất thích hợp cho sinh viên và người đi làm đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái và tiết kiệm chi phí.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chi tiết xin vui lòng liên hệ qua Zalo hoặc gọi điện để được tư vấn và xem phòng ngay hôm nay!