PentStudio Tây Hồ: Căn hộ 91m² View Hồ, Giá từ 8.7 tỷ - Sẵn Sàng Đón Chủ Mới | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

PentStudio Tây Hồ: Căn hộ 91m² View Hồ, Giá từ 8.7 tỷ - Sẵn Sàng Đón Chủ Mới

8.79 tỷ
91 m² - 97 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
91 m²

Sở hữu ngay căn hộ cao cấp tại PentStudio, tâm điểm sống xanh giữa lòng Hà Nội! Quỹ căn chuyển nhượng tháng 2/2026 mang đến nhiều lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:91m²
  • Bố trí:Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, mang đến không gian sống tiện nghi và thoáng đãng.
  • Đặc điểm:Căn hộ tầng cao, sở hữu tầm nhìn panorama tuyệt đẹp ra Hồ Tây và Cầu Nhật Tân, mang đến không gian sống đẳng cấp và thư thái.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trên đường Lạc Long Quân, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần khu vực Hồ Tây lộng gió, thích hợp cho các hoạt động thể thao, thư giãn cuối tuần.
  • Khu vực quy hoạch đồng bộ, an ninh đảm bảo với nhiều tòa căn hộ cao cấp.
  • Gần các trường học quốc tế và trường công uy tín trên địa bàn quận Tây Hồ.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích thương mại, dịch vụ cao cấp tại các TTTM lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Từ 8.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ PentStudio với diện tích 91m² và tầm nhìn đắt giá là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình hiện đại, những người yêu thích không gian sống xanh, trong lành và mong muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi, đẳng cấp ngay tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Khám phá không gian sống thượng lưu tại PentStudio! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.