Penthouse M8 quận 7 260m² giá 53 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Penthouse M8 quận 7 260m² giá 53 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

53 tỷ
260 m² - 204 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
260 m²

Chào mừng đến với căn penthouse M8 sang trọng, nơi không gian sống của bạn được nâng tầm với ánh sáng tự nhiên và sự yên tĩnh lý tưởng. Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích cuộc sống tối giản nhưng vẫn đầy tính thẩm mỹ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 260m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, layout gọn gàng và dễ sống.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, view Tây Bắc thoáng đãng, full nội thất tông sáng, sạch sẽ và ấm áp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vivo City, thuận tiện cho mua sắm.
  • Cách trường Quốc tế Canada chỉ 2km, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần công viên Tân Phú, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 53 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn penthouse này phù hợp cho những gia đình yêu thích sự yên tĩnh, gọn gàng, và tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, đặc biệt là dành cho người nước ngoài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn penthouse lý tưởng này trước khi quá muộn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội