Penthouse Fiato Uptown Thủ Đức 216m² - Giá 14.2 Tỷ - View Hồ Bơi Đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Penthouse Fiato Uptown Thủ Đức 216m² - Giá 14.2 Tỷ - View Hồ Bơi Đẹp

14,256 tỷ
216 m² - 66 triệu/m²

Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
216 m²

Siêu phẩm Penthouse Fiato Uptown - Tầm view triệu đô giữa lòng Thủ Đức!

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, một giải pháp đầu tư thông minh với tiềm năng sinh lời vượt trội? Penthouse Fiato Uptown, tọa lạc tại vị trí chiến lược bậc nhất TP. Thủ Đức, chính là câu trả lời hoàn hảo. Với diện tích lên đến 216m², thiết kế chuẩn sống xanh và mức giá hấp dẫn chỉ từ 66 triệu/m², đây là cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:216m²
  • Bố trí:Penthouse sang trọng, thiết kế mở đón gió và ánh sáng tự nhiên, mang lại cảm giác biệt thự trên cao với sự riêng tư tuyệt đối.
  • Đặc điểm:View hồ bơi nội khu rộng thoáng, không bị che chắn; không gian sống xanh, đẳng cấp; sản phẩm giới hạn, không đại trà.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề tuyến Metro số 1, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần Vincom Plaza Tam Phú, đáp ứng nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức 2km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Nằm trong khu vực quy hoạch TOD, hưởng lợi từ hạ tầng giao thông và dân cư tri thức cao.
  • Gần các trường học chất lượng cao, thuận tiện cho con em học tập.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14.2 tỷ (tương đương 66 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Penthouse Fiato Uptown là lựa chọn lý tưởng cho: Gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống rộng rãi, tiện nghi; Chủ doanh nghiệp cần một nơi ở đẳng cấp, thể hiện vị thế; Nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị tăng trưởng ổn định trong trung và dài hạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu Penthouse độc đáo tại Fiato Uptown với mức giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và chọn căn đẹp nhất!