Căn hộ Penhouse Mỹ Phúc, Quận 7 - Diện tích 216m², giá 18 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Penhouse Mỹ Phúc, Quận 7 - Diện tích 216m², giá 18 tỷ - Cơ hội hiếm có!

18 tỷ
216 m² - 83 triệu/m²

Tân Phong, 7, Hồ Chí Minh

10 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
216 m²

Hàng hiếm không thể bỏ lỡ! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ Penhouse Mỹ Phúc, tọa lạc trên đường Nguyễn Đức Cảnh, Quận 7. Với tổng diện tích lên tới 216 m², căn hộ được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 3 toilet, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216 m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 toilet
  • Đặc điểm: Ô xe hơi định danh, nội thất ít, thuận tiện cho việc thiết kế theo phong cách cá nhân của bạn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế Nam Sài Gòn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị Lotte Mart 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến bệnh viện FV, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Gần các tuyến đường chính như Nguyễn Thị Thập và Nguyễn Văn Linh, dễ dàng kết nối giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị tăng trưởng tốt tại khu vực Quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà!