Nhà Yên Lãng 70m² giá 23.3 tỷ - Kinh doanh đỉnh, sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Yên Lãng 70m² giá 23.3 tỷ - Kinh doanh đỉnh, sổ đỏ chính chủ

23.3 tỷ
70 m² - 333 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có tại Yên Lãng, Đống Đa, Hà Nội! Với vị trí đắc địa chỉ cách mặt phố chỉ 20m, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: T1 cho thuê kinh doanh, T2 phòng khách và bếp, T3 và T4 mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, T5 phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà trong khu phân lô ô tô tránh, có vỉa hè rộng, phù hợp cho mọi hình thức kinh doanh, văn phòng công ty. Giá trị tăng cao với sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Thái Thịnh, Hoàng Cầu, Láng Hạ, Đặng Tiến Đông, Trần Quang Diệu, Trung Liệt.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm, văn phòng và các tiện ích dịch vụ.
  • Khu vực tập trung nhiều công ty và tập đoàn, tạo cơ hội kinh doanh lớn.
  • Gần trường học, bệnh viện, chợ và các tiện ích cần thiết khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những gia đình muốn sống tại khu vực trung tâm, đồng thời có thể kinh doanh, cho thuê hoặc làm văn phòng. Đặc biệt thích hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị tăng trưởng mạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.