Nhà xưởng KCN Châu Sơn 550m² 41,25 triệu - Vào sản xuất ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà xưởng KCN Châu Sơn 550m² 41,25 triệu - Vào sản xuất ngay

41.25 triệu/tháng
550 m²

Thị trấn Kiện Khê, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam

23 ngày trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
550 m²

Nhà xưởng trong KCN Châu Sơn (Hà Nam) sẵn điện 3 pha, PCCC đầy đủ - phù hợp vào vận hành ngay, tiết kiệm thời gian setup.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:550m²
  • Bố trí:Khu xưởng sản xuất/kho chứa trên một mặt bằng, thuận tiện bố trí dây chuyền và khu lưu trữ
  • Đặc điểm:Nằm trong KCN Châu Sơn; có điện 3 pha; hệ thống PCCC sẵn

Tiện ích xung quanh:

  • Trong khu công nghiệp, dễ kết nối với hệ sinh thái doanh nghiệp và dịch vụ hỗ trợ sản xuất
  • Khu vực tập trung nhiều tuyến vận chuyển hàng, thuận tiện điều phối giao nhận
  • Xung quanh có các điểm dịch vụ ăn uống, nhu yếu phẩm phục vụ công nhân/nhân sự vận hành
  • Môi trường KCN, phù hợp hoạt động kho xưởng với hạ tầng đồng bộ
  • Dễ tuyển lao động tại khu vực Thị trấn Kiện Khê và lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:41.25 triệu/tháng (tương đương khoảng 75.000 VND/m²)

Phù hợp với ai:

Phù hợp doanh nghiệp sản xuất nhẹ, kho chứa hàng, xưởng gia công cần mặt bằng 550m² trong KCN, ưu tiên hạ tầng điện 3 pha và PCCC sẵn để vận hành nhanh.

Liên hệ:

Nhắn để nhận thông tin chi tiết, điều kiện thuê và hẹn lịch xem xưởng thực tế.