Nhà xưởng cho thuê tại Yên Phong, Bắc Ninh 1500m² - Giá chỉ 80.000đ/m² | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà xưởng cho thuê tại Yên Phong, Bắc Ninh 1500m² - Giá chỉ 80.000đ/m²

120 triệu
1500 m² - 0 triệu/m²

Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh

7 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
1500 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội thuê nhà xưởng lý tưởng tại Yên Phong, Bắc Ninh! Với diện tích rộng rãi 1500m², xưởng được thiết kế với vách cao 9m và đỉnh mái 11m, đảm bảo không gian làm việc thoáng đãng và thuận tiện cho mọi hoạt động sản xuất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1500m²
  • Bố trí: Xưởng vách cao 9m, đỉnh mái 11m, nền bê tông đánh bóng, chịu lực 3 tấn/m²
  • Đặc điểm: Sân bãi rộng, bảo vệ vòng ngoài, trạm điện 250KVA, đường container thuận tiện cho vận chuyển hàng hóa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận tiện cho việc hợp tác và giao thương
  • Chỉ cách trung tâm Yên Phong khoảng 3km, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng với các tỉnh lân cận như Bắc Ninh, Hải Phòng, Thái Nguyên
  • Hỗ trợ bảo vệ 24/7, đảm bảo an ninh cho tài sản và hàng hóa của bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 80.000đ/m² chưa VAT (120 triệu/tháng)
  • Cọc: 3 tháng
  • Thanh toán: 6 tháng

Phù hợp với ai:

Nhà xưởng này là lựa chọn hoàn hảo cho các doanh nghiệp sản xuất, chế biến, hoặc kho bãi cần không gian lớn và tiện nghi hiện đại. Với vị trí chiến lược và giá thuê hợp lý, đây sẽ là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà xưởng chất lượng với giá tốt nhất!