Nhà Xưởng 137.8m² Hẻm 5m Trường Chinh, Tân Bình - Sổ Hồng Vuông Đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Xưởng 137.8m² Hẻm 5m Trường Chinh, Tân Bình - Sổ Hồng Vuông Đẹp

13.75 tỷ
137 m² - 100 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán kho, nhà xưởng
Diện tích
137 m²

Cơ hội đầu tư vàng: Nhà xưởng diện tích lớn tại vị trí đắc địa Quận Tân Bình, sẵn sàng cho xây mới hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137.8m²
  • Bố trí: Hiện trạng nhà cấp 4, có thể xây dựng mới theo nhu cầu.
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải 5m thông thoáng, khu vực an ninh, gần Ủy Ban Nhân Dân Quận Tân Bình. Sổ hồng vuông vắn, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Trường Chinh sầm uất, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Gần Ủy Ban Nhân Dân Quận Tân Bình, thuận tiện cho các giao dịch hành chính.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích thương mại, dịch vụ, ngân hàng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Tân Phú, Gò Vấp, Quận 12.
  • Gần các chợ truyền thống và siêu thị lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà xưởng này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc doanh nghiệp muốn sở hữu một cơ sở sản xuất, kinh doanh ổn định tại trung tâm thành phố. Diện tích vuông vắn, pháp lý rõ ràng là điểm cộng lớn cho việc xây dựng mới hoặc khai thác tối đa tiềm năng kinh doanh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay nhà xưởng tiềm năng này với sổ hồng vuông đẹp, vị trí đắc địa. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam