Nhà Xuân Phương 32m² 5 tầng giá 5.45 tỷ - Vị trí đắc địa, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Xuân Phương 32m² 5 tầng giá 5.45 tỷ - Vị trí đắc địa, an ninh tốt!

5.45 tỷ
32 m² - 170 triệu/m²

Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Khám phá căn nhà tuyệt vời tại Xuân Phương, Hà Nội - nơi lý tưởng cho cuộc sống an yên giữa lòng thành phố. Với diện tích 32m² và thiết kế 5 tầng, căn nhà này hứa hẹn sẽ mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách hiện đại, bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Thiết kế tối ưu không gian sống, phù hợp cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Đối diện bệnh viện, tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.45 tỷ (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!