Nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh 77.4m² giá 17.8 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh 77.4m² giá 17.8 tỷ - Chính chủ bán

17.8 tỷ
77 m² - 231 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
77 m²

Nhà đẹp đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, trung tâm quận Bình Thạnh, đường nội bộ 11m vỉa hè 3m, nhà xây kiên cố trệt 2 lầu tum sân thượng, 4PN 6WC, full tiện nghi, có giếng trời sẵn sàng lắp thang máy, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:77.4m²
  • Bố trí:Trệt + 2 lầu + tum + sân thượng, 4 phòng ngủ, 6WC, có giếng trời đón sáng và thông gió
  • Đặc điểm:Đường nội bộ 11m, vỉa hè 3m, ô tô tránh nhau, khu dân cư an ninh, nhà xây chắc chắn, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh đến ngã tư Hàng Xanh, di chuyển thuận tiện vào Quận 1, Phú Nhuận, Thủ Đức
  • Gần các trường đại học như HUTECH, Đại học Ngoại thương cơ sở 2, UEF, thuận tiện cho gia đình có con em đi học hoặc khai thác cho thuê
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Nhân Dân Gia Định và các phòng khám, cơ sở y tế lân cận
  • Gần chợ Thị Nghè, siêu thị, cửa hàng tiện lợi 24/7, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện, nhiều dịch vụ ăn uống, cafe, ngân hàng, văn phòng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình cần không gian sống rộng rãi, riêng tư ngay trung tâm Bình Thạnh, đồng thời rất lý tưởng cho khách muốn kết hợp làm văn phòng công ty, homestay hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê nhờ vị trí gần nhiều trường đại học và trục giao thông lớn.