Nhà xây thô 4 tầng phố Hàm Nghi, Gia Cẩm - 80m² giá 7.7 tỷ - Gần Vincom Plaza | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà xây thô 4 tầng phố Hàm Nghi, Gia Cẩm - 80m² giá 7.7 tỷ - Gần Vincom Plaza

7.7 tỷ
80 m² - 96 triệu/m²

Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà xây thô tại phố Hàm Nghi, phường Gia Cẩm, trung tâm thành phố Việt Trì! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế 4 tầng, kiến trúc tân cổ điển châu Âu, mặt tiền 7m thoáng rộng
  • Đặc điểm: Nhà mới 100%, kết cấu kiên cố với móng ép cọc bê tông, phù hợp hoàn thiện làm nhà ở, văn phòng hoặc kinh doanh như spa, studio, homestay...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Plaza, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Chỉ cách khách sạn Mường Thanh vài phút đi bộ
  • Chỉ 1km đến Bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ
  • Đường rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân trí cao, an ninh tốt
  • Khu phố khang trang, yên tĩnh và sạch sẽ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.7 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình muốn tìm nơi ở yên tĩnh, an ninh, hoặc cho những nhà đầu tư có ý định kinh doanh trong lĩnh vực dịch vụ du lịch, cho thuê căn hộ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và nhận hỗ trợ hoàn thiện nội thất theo yêu cầu của bạn!