Nhà xây mới 100% tại An Phú Đông, Quận 12 - 4PN, full nội thất, giá 6.99 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà xây mới 100% tại An Phú Đông, Quận 12 - 4PN, full nội thất, giá 6.99 tỷ

6.99 tỷ
62 m² - 113 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới xây 100% tại đường TL27, phường An Phú Đông, Quận 12! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà thiết kế hiện đại, thoáng mát, chỉ cần dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: Trệt + lửng + 2 lầu + tum, gồm 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô tránh nhau, gần chợ Cầu Đồng, sát ngã tư Ga đi Gò Vấp, nhà được trang bị full nội thất cao cấp như TV 65”, máy lạnh, tủ lạnh Side by Side, năng lượng mặt trời, bếp từ và hút mùi, phòng xông hơi cùng bồn tắm massage.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cầu Đồng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách ngã tư Ga đi Gò Vấp chỉ 500m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, phù hợp cho gia đình sinh sống
  • Gần trường học, bệnh viện, và các tiện ích xã hội khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.990 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và an toàn tại Quận 12, TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội