Nhà Vườn Đội Nhân Ba Đình 141m² giá 48 tỷ - Vị trí kim cương an ninh 24/24! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Vườn Đội Nhân Ba Đình 141m² giá 48 tỷ - Vị trí kim cương an ninh 24/24!

48 tỷ
141 m² - 340 triệu/m²

Ba Đình, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
141 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà vườn tuyệt đẹp tại Ba Đình! Với vị trí kim cương, an ninh đảm bảo 24/24, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 141m²
  • Bố trí: 4 tầng, mỗi tầng 2 phòng, có sân vườn xung quanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8.2m, thiết kế hiện đại, khu vực an ninh cao, có 2 suất đỗ xe ô tô miễn phí trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách công viên Thủ Lệ chỉ 500m, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Chỉ mất vài phút để đến các trung tâm thương mại lớn như Lotte Center
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các bệnh viện uy tín, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà vườn này rất phù hợp với những gia đình tri thức, giới tinh hoa, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống an lành và riêng tư, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vườn lý tưởng này!