7 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Thành phố Hà Nội
- Quận Thanh Xuân
Nhà Vũ Tông Phan Thanh Xuân 26m² giá 10 tỷ - Chính chủ bán
>10 tỷ
26 m² - 385 triệu/m²
Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
26 m²
Chính chủ bán nhà Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, gara ô tô, ô chờ thang máy, sẵn sàng vào ở.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:26m²
- Bố trí:6 tầng cầu thang giữa, tầng 1 gara/bếp, tầng 2 phòng khách rộng, tầng 3-5 mỗi tầng 2 phòng có cửa sổ sáng, tầng 6 sân thượng thoáng đãng.
- Đặc điểm:Nội thất cơ bản, ô chờ thang máy chuẩn, ngõ ô tô thông vòng, sổ đỏ chính chủ.
Tiện ích xung quanh:
- Nhà văn hóa phường Khương Mai với sân chơi trẻ em ngay trước cửa
- Chợ Khương Đình chỉ khoảng 600m, cung cấp thực phẩm và dịch vụ hàng ngày
- Cách Ngã Tư Sở 1,2km để kết nối bus, metro số 2A và tuyến đường Nguyễn Trãi
- Khoảng 2km đến Royal City và Big C Thăng Long cho mua sắm, giải trí
- Gần bệnh viện Bạch Mai và Bệnh viện 103 để chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:Trên 10 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình cần công trình trung tâm, đội ngũ kinh doanh hoặc nhà đầu tư thích khu vực có ngõ ô tô và khả năng khai thác cho thuê cao.
Liên hệ:
Đặt lịch xem nhà ngay để cảm nhận sự khác biệt và thương lượng trực tiếp với chính chủ trước khi chốt.